| MOQ: | 1 |
| Giá: | $200-400 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | CH-ED3024EMH |
| Đầu vào AC | |
| Điện áp đầu vào AC | 220VAC (bình thường) / 110VAC (có thể tùy chỉnh) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 90-280VAC±3V (Chế độ bình thường) 170-280VAC±3V (Chế độ UPS) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz±5% |
| Năng lượng đầu ra định số (Chế độ pin) | 3000W |
| Sản lượng | |
| Năng lượng đầu ra định số (Chế độ PV) | 3000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240VAC ± 5% |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz±0,1% |
| Đường sóng đầu ra | Sóng sinus tinh khiết |
| Thời gian chuyển | ≤10ms (UPS) / ≤20ms (INV) |
| Sức mạnh đỉnh | 6000VA |
| Khả năng quá tải | Chế độ pin: 1s@105%-150% tải 2s@150%-200% tải 400ms @ 200% tải |
| Pin | |
| Điện áp định số | 24Vdc |
| Điện áp sạc liên tục (có thể điều chỉnh) | 28.2Vdc |
Tăng áp sạc nổi (có thể điều chỉnh) |
27Vdc |
| Bộ sạc | |
| Chế độ sạc PV | MPPT |
| Lượng đầu vào PV tối đa | 3000W |
| Phạm vi điện áp đầu vào MPPT | 30-500Vdc |
| Phạm vi VMP tối ưu | 300-400Vdc |
| Điện áp đầu vào PV tối đa | 500Vdc |
| Dòng điện đầu vào PV tối đa | 13A |
| Dòng điện sạc PV tối đa | 100A |
| Điện tích sạc AC tối đa | 60A |
| Dòng điện sạc tối đa | 100A |
| Hiển thị & Giao diện | |
| Giao diện LCD | Hiển thị chế độ hoạt động, tải, thông số đầu vào / đầu ra |
| RS232 | 2400 Baud |
| Giao diện giao tiếp khe mở rộng | Lithium pin BMS thẻ truyền thông, WiFi / Pitch 2,54mm |
| Hỗ trợ song song | Không hỗ trợ |
| Thông số kỹ thuật môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 °C đến 50 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 20%-90% Không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| ồn | ≤50dB |